Shekaru na 21 - Tashin hankali na zamantakewar jama'a ya tafi, sabon sha'awar ilimi, yana jin daɗin kwanciya da mata a karon farko

487312_381964715203326_477375515_n.jpg

Yau kwana na 180 kenan! Ya kasance kwarewa sosai har yanzu. Na fara gwada kullun kullun fiye da shekara guda da ta wuce, kuma bayan ƙoƙari da yawa da ba a yi nasara ba, gami da zangon kwana 70 +, na ji daɗin cewa a ƙarshe na shawo kan wannan ɗabi'ar har abada.

Mutane da yawa suna magana game da nofap a matsayin "magani" ga jaraba, amma idan akwai abu ɗaya da na yi imani bayan kwanaki 180, to babu wani abu kamar rashin lafiya ko kamar yadda ake warkewa. Akwai kawai ci gaba da kuma stagnation. Babu matsala idan kuna da tafiyar kwana 10,000 - idan PMO zai kawo cikas ga cigabanku ya haifar da ci baya, me yasa zaku yi shi, koda da matsakaici?

Yanzu na karɓi wannan tunanin, yana da sauƙin rayuwa ba tare da PMO ba. Ina cike da farin ciki ba tare da ba, kuma bana son wani bangare daga gare shi, kuma duk da cewa har yanzu ina samun kananan kwazo daga lokaci zuwa lokaci, na san a cikin zurfin “TABBAS Ba zan taba iya komawa baya ba… Ta yaya zan taɓa so?” Babu wani abin da ya cancanci rasa wannan tunanin na rayuwa cikakke.

Bari in kara samun kadan a cikin hakan, rayuwa mai cikakke da sauran fa'idodi. Da farko dai, A koyaushe ina da sha'awar manyan marubuta, amma yawancin littattafai ba su sanya ni cikin jerin littattafan da zan karanta a nan gaba ba. A lokacin wannan aikin na 180, na karanta wasu littattafai masu ban mamaki, wasu daga cikinsu sun daɗe suna da ƙalubale, kuma haɓakar mutumtaka da ta zo tare da ba za a iya doke ta ba.

Na kuma sami sha'awar falsafa, kuma na karanta littattafan falsafa da yawa, wanda ya inganta ingantaccen tunanina, da kuma hangen nesa na duniya. Na kara samun kwarin gwiwa kan yadda nake kallon duniya da kuma matsayina a ciki – misali, a yanzu na sami kwanciyar hankali fiye da koyaushe a cikin akidojin ɗabi'ata (abin da ban taɓa samu ba tare da kullun) kuma wannan bai fito daga kowace irin koyaswa ba ko wani abu (Bana addini).

Maimakon haka, ina jin kamar ina da zurfin fahimta game da ni da sauran mutane kuma zan iya yanke shawara game da halin kirki na. Ban taɓa jin irin wannan ba lokacin da nake PMO sau ɗaya ko fiye a rana.

Karatuna yanzu sun fi kowane lokaci kyau. Kodayake koyaushe ni ɗaliba ce mai mutunci, amma sau da yawa nakan ji kamar ina tafiya ne kawai tare da motsa jiki da yin ƙaramar hanya don samun ƙimar da za a karɓa. Amma yanzu na tsunduma cikin dukkan karatuna, kuma ina matukar jin daɗin yin aikin da zan yi. Nafi saka hannun jari sosai a karatuna kuma hakan ya nuna.

Yanzu ina jin daɗin magana da mutane, kuma kusan ban taɓa jin damuwa da zamantakewar jama'a ba, wanda ada ya zama abin aukuwa na yau da kullun a gare ni. Kusan ina jin girmamawa don iya saduwa da sababbin mutane kowace rana, kuma don iya tattaunawa da su. Magana ita ce babbar hanyar da muke haɗawa, hanya ce da za mu iya shiga rayuwar wani a taƙaice. Babban gata ne in sami damar yin zance da abokai, abokai, da kuma mutane marasa tsari waɗanda ban taɓa haɗuwa da su ba. Lokacin da nake PMOing, ban taɓa jin adadin godiya na wannan damar ba, amma hakika yana ɗaya daga cikin manyan abubuwa a rayuwa, kuma ana nufin a more shi.

Na yi magana da karin 'yan mata, kuma na sadu kuma na kasance da haɗuwa da dangantaka ta yau da kullun tare da fewan kaɗan. Babu wani abu da ya daɗe, amma wannan ita ce hanyar da zan so in kiyaye tunda zan ɗauki watanni 6 a Turai fara daga Janairu (wani abin da ban taɓa iya yi ba kafin kullun, amma yanzu ina matuƙar farin ciki da dama).

Ko ta yaya, Na taɓa jin daɗi sosai tare da waɗannan mutanen. Lokacin da nake PMOing, na iya saduwa da girlsan mata (a wasu lokuta) amma zan kasance cikin damuwa da damuwa tare da su cewa zan tura su nan da nan.

A cikin kwanakin 180 na ƙarshe, Na ji daɗin kwanciya da mata a karon farko da gaske. Kafin ni koyaushe hankalina ya kusan gushewa. Yanzu ina da tabbaci, koyaushe ina sadarwa sosai, ina mai da hankali ga yarinyar da abin da take ji, kuma ban damu da abin da take tunani game da ni ba. Ya zama kamar na san tana cikina, kuma ta ja hankalina, kuma a lokaci guda na san cewa yana da cikakkiyar nutsuwa idan ba ita ba. Ina jin kamar bana bukatar mata, amma a karon farko ina da ikon yin wani abu idan na hadu da wani wanda nake so.

Sadarwar yau da kullun na iya zama yanayi mai wahala, amma duk da cewa wannan ba lokaci bane mai kyau a rayuwata don dangantaka mai mahimmanci, har yanzu ina so in more tare da girlsan mata kuma in sami ƙarin sani game da jima'i a gaba ɗaya! Ina kawai kokarin sadarwa daidai abin da nake ji… Ita ce kawai hanyar da za a yi adalci ga ɗayan, kuma waɗannan nau'ikan ƙwarewar za su kasance masu mahimmanci a duk lokacin da na sami alaƙa ta dogon lokaci a hanya.

Gabaɗaya, a ƙarshe ina jin kamar na mallaki kaina, kuma zan iya mallake kaina da yawa kowace rana. Ya zama kamar a karon farko, Ina cikin jituwa da kaina kuma ina cikin wani wuri a rayuwata inda zan iya gwada sabbin abubuwa, zama mai kirkira, kuma ina ci gaba da koyo da haɓaka. Babu abin da ya doke hakan.

Mafi yawa daga gare shi hardmode. Wataƙila har 120 ko 130. Ban taɓa gwada ƙoƙarin yin Hardmode ba, kawai an gama aiki da hakan.

Ba na tuna ainihin dalilin da ya sa na fara. Ban yi farin ciki da rayuwata na zamantakewa ba, na ɗaya. Ni namiji ne 21yo.

Da gaske na shiga cikin shahararrun masana falsafa na Jamusawa.

Na karanta Duniya kamar yadda Za a yi da wakilci amma Schopenhauer, wanda ban so shi da yawa ba ta wasu fuskokin saboda abin zargi ne. Amma ta wata hanyar ina tsammanin hakan yana da kyakkyawar hujja don shawo kan sukar. Tattaunawa ce da yawa game da musun kai da abubuwa kamar haka, waɗanda suka dace da ni da gaske, musamman ma lokacin da nake ratsa kullun.

Ananan abubuwa masu banƙyama da na ke so (da yawa fiye da makarantar) shine Metaphysics of Moral by Kant da wasu laccoci game da Waƙar Malami ta Fichte. Dukansu suna da wuyar karantawa amma tabbas sunada ƙima imo. Tabbas ya cusa mini kyakkyawan fata game da ɗan adam.

Hakanan, naji daɗin Marx sosai. Yana da ra'ayoyi da yawa game da shi amma da na ƙara shiga cikinsa, sai na ga ba ni da cikakkiyar ma'anar tunaninsa sam. Hakanan babban marubuci ne kuma gabaɗaya farincikin karantawa.

LINK - Rahoton ranar 180

By lysergicacxd