Age 34 - ED: Ina jin ina warkar da jiki kuma ƙwaƙwalwata tana gyara kanta

Na sanya shi zuwa kwanaki 90 mai wuya yanayi kuma ina alfahari da nasarorin na, kuma ina son in faɗi abubuwan da na samu. Ba tare da gano wannan motsi ba ban tabbata ba da zanyi wannan canjin a rayuwata.

Da fari dai zan so in gode wa abokiyar lissafin da na yi na tare da ni da wannan al'umma. Strengtharfin da na samu daga shawarwari masu kyau da kuma shaidar mutane a nan ga abin da na fuskanta ya kasance mai ƙima. Don haka ina gode wa mutanen da ke gudanar da wannan rukunin yanar gizon kuma suke aikata wannan babban abin duniya.

Don haka ina zan fara!

Tun daga farkon samartaka na fara kallon ɓangaren kamfai na mujallu na kayan sawa, wanda hakan ya haifar da neman finafinan batsa a talabijin. Sannan an gabatar da ni ga batsa ta hanyar abokai amma ban fahimci ainihin abin da ke faruwa ba! Na girma a cikin kyakkyawan dangin Katolika kuma ba a tattauna batun jima'i da gaske. Ina tsammanin wannan babbar matsala ce saboda idan da za a iya rage nauyin duk wannan abubuwan, tsoro da fargabar jima'i da kunya za su ragu wataƙila. Duk da haka dai da zarar mun sami intanet da kwamfuta na fara neman batsa, farawa da abubuwa masu laushi har kamar yadda duk kuka san cewa abun yana da wuya da sauransu. Zan ci gaba da shi lokacin da kowa ya kwanta a ɓoye da gefen awanni sai MO. Jin mummunan rauni da safe tare da laifi da kunya amma ban iya dakatar da aikata shi ba shekara da shekaru. Na ƙaura don zama ni kaɗan bayan yearsan shekaru kuma na ci gaba da halaye na. Na ji ni kadai kafin in fara wannan duka kuma na yi tunanin mamata ba ta ƙaunata. Na san yanzu tana sona amma motsin rai na duk inda ni kuma nayi zaɓin da bai dace ba. Ina fata in mayar da hannun agogo baya.

Duk da haka dai irin wannan ya juya zuciyata daga dangi da allah saboda ban iya magana game da damuwata na laifi game da jima'i ba. Ya kamata in ce ina matukar damuwa game da hoton jikina kuma wannan abu ne mai matukar wahala a gare ni. Na yanke shawara don wasu dalilai na shiga cikin dare ɗaya duk da cewa na san can ƙasan ba daidai ba ne kuma fanko ne kawai ya sa ni cikin baƙin ciki. Abinda na fara game da jima'i ya munana kuma ina da ED. Na san yanzu hakan ya faru ne saboda PMO. Na yi tsammani saboda na kasance mai laifi game da yin jima'i ba tare da aure ba. Wataƙila damuwa yana cikin wannan? Ina da gogewa da yawa irin wannan kuma ba zan iya yin su ba da O. Don haka ban taɓa yin ma'amala mai ma'ana ba wanda ya zama irin wannan baƙin cikin. Abinda na samu na ƙarshe har ma na gabatar da P yayin hakan a gare ni zuwa O. Wannan shi ne karo na farko da na sami O a gaban yarinya kuma ya kasance mummunan gaske. Na san cikin shekaru goman da suka gabata cewa ina buƙatar canza halina (kafin hakan na ɗauka ya yi kyau in ci gaba kamar yadda nake domin na ji baƙin ciki cewa ina da wannan matsin lamba na rashin yin jima'i har sai na yi aure).

Na fara duba tattaunawar katolika game da jima'i kuma hakan ya ba da taimako amma har yanzu ban iya canzawa ba. Sai kawai lokacin da na haɗu da wannan rukunin yanar gizon na yi zaɓi don canzawa. Kasancewa cikin ƙungiyar da wasu mutane suka sami nasara a ciki ta sami irin wannan begen.

Na gwada yanayin wuya game da lokutan 3 / 4 kuma mafi kyawun ra'ayi shine kwanakin 70. Amma duk ƙoƙarin da na yi a baya sun haɗa da gyara kuma lokaci-lokaci P. Gaza wannan yunƙurin na rushewa kuma kodayake yana da wahala in sake farawa, ya sa na ƙuduri ni in ci gaba.

Amma yanzu na sanya shi zuwa 90. Wow baiyi tunanin zan taba samun nasarar hakan ba.

Ina tsammani lokacin da kuka ci gaba da ƙarfafa kanku don cimma burin ku na iya aikatawa. Mu masu ban mamaki ne mu mutane.

A cikin waɗannan kwanakin 90 akwai lokatai masu wahala amma ina tsammanin sau biyu kawai nayi a taƙaice na nemi tashar talabijin ta jima'i amma ban taɓa aiki da shi ba. Na rabu da ni amma na sake tashi.
Na ɗauki yoga, horar da nauyi, iyo, motsa jiki da ƙwallon ƙafa. Ina tafiya sosai kuma ina yin ruwan sanyi. Ina sha'awar duniya da ke kewaye da ni, kuma ina da sha'awar koyo game da tunani da addinin Buddha, da cin ganyayyaki. Na tafi veggie kuma na ji daɗi sosai. Ka yi tunanin na rasa dutse kuma ban taɓa samun lafiya ba. Ina 34 yanzu. Gidana na guitar ya inganta sosai yanzu tunda na lura ina wasa da tsagi da lokaci mai kyau. Wannan wani abu ne wanda ban taɓa samun sa'ar taka leda ba kusan shekaru 20! Canjin na ban mamaki. Ni ne mafi kyaun ninkaya, ina aiki akan sabon abu duk lokacin da naje wurin waha. Da wuya na iya yin tsayi da yawa yanzu zan iya yin 50-60 a cikin zaman ba matsala.

Ina da yawan ƙarfi yanzu. Ina kwana lafiya kuma ina cin abinci sosai. Nayi murmushi da yawa kuma na fi yarda da 'yan mata. Ba ni da tabbaci game da duk waɗannan manyan ƙasashe ina tsammanin kawai mun rasa duk ƙarfinmu na ciki lokacin da muka ba da kai ga PMO.

Na kasance ina farkawa tare da wani lokaci wanda hakan bai faru ba tsawon shekaru da yawa saboda haka ina jin ina jin jiki kuma kwakwalwata na gyara kanta da fatan.

Na yi niyyar gwadawa ban zama bawa ga wannan ba kuma in yi rayuwar da ya kamata in yi tun daga farko, amma rayuwa ba haka take ba. Ina fata da yin addu'a ga Allah kada in faɗi kuma in koma P lokacin da rayuwa ta yi wuya. Na yi wannan nisa kuma wannan yana ba ni ƙarfin gwiwa sosai. Na fahimci cewa idan ina son rayuwa mai gamsarwa ba zan iya rayuwa ta kamar yadda nake a da ba. Na kasance ina kankarar kwanaki a cikin kalanda kuma na yi niyyar dakatar da hakan gami da aikawa zuwa ga aboki na wanda zai yi min hisabi. Lokaci yayi da za a ci gaba da rayuwa mafi ma cikakke.

Bayan na faɗi haka Ina farin cikin bayar da duk wata shawara da kowa ke nema a nan.

Ba ni da aure a wannan lokacin amma ni kan sa-maza don haka zan yi fatan zan sadu da wani na musamman wata rana. Na gamsu da wanda nake yanzu. Allah ya albarkaci kokarinku. Idan zan iya yi, kai ma za ka iya.

LINK - Ya sanya shi zuwa kwanaki 90 mai wuya

by Fran1981