Shekaru na 42 - Farkewar Maza. Ta yaya rayuwata ta canza a cikin watanni 6 (HOCD).

Ga labari da wani ɗan shekara 42 ya yi game da jahilci, kunya, tsoro, da kuma game da babban farfadowarsa. Labarin yadda PMO zai iya kawo ƙarshen rayuwar ku.

Aurena ya mutu. Abokina na 10 na shekara tare da kyakkyawar mace, mai wayo da sexy ya fashe cikin yan kwanaki. Ba a taɓa samun faɗaɗa ƙarfi a tsakaninmu ba, rayuwarmu ta jima'i ba ta da ƙarfi, idan ba m. A koyaushe mun kasance abokai sosai, muna musayar zurfin tunaninmu, muna da ra'ayoyi iri ɗaya na rayuwa amma ba taɓa yin jima'i ba. Ya kasance akwai sha'awar a farkon, hugs, taɓawa, sumbancewa. Akwai babban ƙauna da farin ciki a farkon shekarun. Amma ƙaramin jima'i kuma babu jima'i kusa da ƙarshen. Muna da yara biyu masu kyau, mutane da yawa suna ɗaukarmu a matsayin ma'aurata masu farin ciki kuma sun yi mamakin jin mun rabu. To me ya faru?

Da zarar na yi tunanin ba zan ƙara yin jima'i sosai ba. Na daɗe da gaskatawa saboda na tsufa don haka bana buƙatar shi kamar yadda na saba kuma akwai abubuwa masu ban sha'awa da zan yi, kuma wannan jima'i ɓata lokaci ne kawai da kuzari. A bara na fara samun matsalolin erection yayin al'aura. Bugu da ƙari na sanya shi zuwa batun shekaru. Kafin na yi aure na kasance da wadatacciyar dangantaka da 'yan mata, da yawan jima'i mai kyau, da kuma' yan iskancin saduwa da samari kamar yadda nake luwaɗi. Na kasance dabba ce ta walwala, ina yawan yin cudanya da jama'a, ina neman al'amuran yau da kullun, gano sabbin kasashe, fita waje, yin wasanni iri-iri, da sauransu. Wannan duk ya fara mutuwa sannu a hankali kuma daga karshe na zama dankalin turawa. Na sanya shi batun batun shekaru, damuwa da aiki, da dai sauransu.

Watanni shida da suka gabata na yi jerin dukkan matsalolin kafin ziyarar na farko zuwa mai ilimin tauhidi: girma na damuwa, damuwa da ke da nasaba da aiki, rashin ƙarfi, gajiya, damuwa, zafin rai, rage ƙarfin gwiwa, rasa rayuwa, gundura, ba jima'i rayuwa.

Lokaci Na Farko Ru'ya ta Yohanna

Kowace rana jerin sun fi tsayi kuma sun fi tsayi har sai da na riski shafin YBOP kuma na gigice. Ban taɓa fahimtar kallon batsa da / ko taɓa al'aura na iya zama matsala ba, wannan ya zama mini a bayyane cewa mutanen suna kallon batsa da lalata. Na cancanci kusan dukkanin ƙa'idodin jaraba na batsa! Ta yaya wawa da BRAINWASHE mutum dole ne ya zama don kada ya gane cewa ya kamu da batsa da kuma lalata al'ada fiye da shekaru goma! Na saba al'ada koyaushe tun ina saurayi. Don nishaɗi, don jin daɗi, saboda rashin nishaɗi, don sakin damuwa, ko don kawai in farantawa kaina rai. Ya zama abin da nake so kuma ya zame min gaba ɗaya lokacin da na fara kallon batsa mai ƙarfi a Intanet mai sauri. Na fara gwaji tare da jima'i gay don ganin yadda yake, don samun wannan jin daɗi da samun adrenaline sama. Rayuwa kamar ba ta da daɗi, 'yan mata masu banƙyama, tsoron ƙin yarda da su suna ta ƙaruwa, kaɗaici yana zurfafa Bayan 'yan shekaru na sadu da matata amma ban daina kallon batsa ba. Tashin hankali na ya haɓaka cikin 'yan shekarun nan - Na ƙarshe kallon galibi batsa, tashin hankali, kinky, tayi. Lokacin da matata da yarana suka kasance ba na yin kwana da rana a kan hirar jima'i. Na ji ko da yaushe drained da kunya daga baya. HOCD ɗina ya girma zuwa babbar matsala kuma ban rasa ma'anar sha'awar jima'i ba. Na fara balaguro kuma na ci gaba da tambayar kaina: Shin ni ɗan luwadi ne? Ni yar karkace ce? Zan kasance PMO a kowace rana, al'aura wasu lokuta sau 2-3 a rana yayin da iyalina suka tafi. Ba zan yi barci ba tare da PMO ko aƙalla MO.

Bayan na wuce YBOP sai na lura ni mai shan maye ne. Na share duk asusun da ke da alaƙar batsa, na ɓace daga tattaunawar batsa kuma na share asusu ta Skype. Na fada wa matata gaskiya. Ta yi hauka. Bayan 'yan kwanaki daga baya, ta fitar da ni daga gidanmu, ta kwashe makullin na ta ce ta fi dacewa in kasance a waje ko za ta kira' yan sanda kuma ta ce na sanya wata barazana ga yaranmu.

Ni sa'a na kasance a cikin mako na uku na NoFap yanayin wahala. Wannan tabbas ya ceci rayuwata kuma ya ba ni ƙarfin faɗa. Cikin 'yan kwanaki na rasa komai - matata, wurin zama, ba ta iya ganin yara har tsawon makonni. Na ji tsoro. Matata ta ƙi taimaka min, abin da kawai take so shi ne ya jawo ni zuwa ƙasan wannan ɓoye kuma ya kawar da ni daga rayuwarta har abada.

Idan kyauta ce?

Hargitsin ya kasance babba kuma sanin abin da ya lalata rayuwata ya bayyana sarai cewa kawai na gudana cikin kwanakin 180 ba tare da kallon batsa ba (Ina ci gaba da kokawa da jaraba na taba al'aura). NoFap ta sha kan wasu canje-canje da za su mamaye kowane bangare na rayuwa na:

1. Fashewar makamashi: kirdadon sabbin dabaru da kalubale mara iyaka. Ban taba samun kwazo kamar yadda nake yi a yanzu ba. Ina jin zan iya cimma duk abin da nake so. Duk abubuwan da nake cewa koyaushe “Ina so in yi” ina aiwatarwa.

2. Koyan sabbin abubuwa: fara tsere, aiki, kunna kwalba, yin yoga, motsa jiki kowace safiya, ruwa a Kenya da yin balaguro a Girka.

3. Surge of amincewa: ba su da matsala don kusanci 'yan mata, yi magana da baki baƙi a titi.

4. Ina kulawa da jikina sosai: shawa mai sanyi, abinci mai kyau, yanke giya / kofi

5. Abinda na fi so na jima'i ya koma ga yadda mata suke kunna shi. Ina son kyawun su, mace, motsi, kamar yadda na yi kafin na kamu da faduwa.

6. Babban motsin zuciyarmu: Zan iya yin dariya kamar mahaukaci ko kuka a bayyane, samun wannan murmushi na ciki yana rakiyar ni kowace rana, farin ciki na rayuwa.

7. Na daina ba da abin da wasu mutane ke ji game da ni, na canza rayuwata, irin yadda nake saka sutura.

8. Ayyukana suna da ƙarfi kuma ina da itacen safiya kowace rana.

9. Ina son fita da saduwa da sabbin mutane (ko dai tare da abokai ko a kashin kaina); A shirye nake in fita kowane dare in yi magana da baƙi, don nishaɗi ko motsa jiki na hankali. Na fara lura da 'yan mata suna kallo na koyaushe. Na je kamar wata kwanan wata kuma na sa bayan shekara babu jima'i.

10. Ina jin kamar mutum na gaske: mai rinjaye, saita sautin, mai ƙarfi, zama jagora, yanke shawara mai sauri.

Lokacin na biyu Ru'ya ta Yohanna

NoFap shine farkon farkon canjin rayuwata. Ina buƙatar neman dalilan da yasa na kamu. Na karanta wannan littafin mai ban mamaki "No More Mr Nice Guy" kuma na gano cewa a cikin rayuwata duka na ci gaba da wannan Nice Guy Syndrome, wanda da farko cuta ce ta tashin hankali. Mafi kyawun abin da Nice Guy ya yi ko bai yi ba shine don sarrafa damuwarsu - neman yarda, guje wa rikici, ɓoye tunani, ji, sha'awa, da ayyuka. Ban sami damar sanya iyakoki ba kuma in kare su.

Yawancin Nice Guys sun yi imanin cewa ba su da kyau don yin jima'i, ko kuma sun yi imani wasu mutane za su yi tunanin ba su da kyau, don haka dole ne a ɓoye sha'awar jima'i daga gani. Nice Guy na jima'i ba zai tafi ba, kawai yana shiga cikin ƙasa. Arin dogaro ga namiji yana kan yarda daga waje, zurfin zai zama yana ɓoye halayen jima'i.

Mutane suna shiga cikin jaraba saboda sun zaɓi jaraba a matsayin hanyar TAMBAYOYIN tashin hankali. Mutumin da ya kamu da jima'i ya gudu daga ƙawance kuma ya juya zuwa ga rudu, yana tsananin son ya guji ma'amala da ƙi da gazawa. Batsa batasan cin duri ba. Duk abin kunya da tsoro ne. Kuna juya zuwa batsa saboda ba zai ƙi ku ba. Kuna kallon batsa don tsere wa gaskiya. Kuna kallon batsa don sarrafa motsin zuciyar ku. Kuna kallon batsa saboda kuna gundura, kadaici, damuwa, baƙin ciki, fushi, keɓewa.

Don taƙaita shi, Yanzu zan iya amintar da cewa ni mai nasara ne. Ni sabon mutum ne. Ni NAMIJI ne Lokacin wahayi ya kasance kwarewa mai ban mamaki. Za'a iya canza al'ada, idan muka fahimci yadda suke aiki da kuma dalilin da yasa muka kamu. Kullum sakamakon sakamako muke. Fatan duk kuna lafiya. Dukkanku zaku iya canza rayuwarku, idan kawai kuna so.

VIA EMAIL