Kwanakina 200 na Abstinence - daga "Renegade Workouts"

LINK TO KASA

A bara, Na yanke shawara in gudanar da gwaji a kaina wanda ya kunshi kasancewa da ƙawancen 100% (daga dukan yin jima'i) tsawon lokacin da zan iya.

Me ya sa?

Ainihi saboda yawan fa'idodi da wasu mutane suka ruwaito wanda shima ya kwashe tsawon lokaci ba tare da an sake shi ba.

A saman wannan, mutane da yawa na tarihi sunyi rantsuwa da ikon kauracewa, galibi Nikola Tesla, ɗaya daga cikin manyan zuriyar zamaninmu kuma babu shakka ɗaya daga cikin maƙarraban ma'aikata na tsawon lokaci (google yanayin aikinsa idan baku yarda dani ba).

Tare da ra'ayoyi na Tesla game da karfin garkuwar jiki, wasu kuma sun ba da rahoton wasu fa'idodi, waɗanda suka haɗa da: buƙatar ƙaramar bacci, samun ƙarin himma, ƙarin himma, ƙarin ƙarfi, ƙoshin tunani, haɓaka yanayi, ƙarfin horo mafi girma, kyautatawa jama'a, da Tabbas, fitar da jima'i.

Waɗannan tabbatattun dalilai ne a gare ni in gwada shi, kamar yadda na ji cewa na kasance mai ɗaukain yanayi mai hikima-ɗan lokaci kaɗan. Ina bukatar canji.

Yanzu, kafin na fara wannan tafiya, shin banda shakku kan dimbin fa'idodi da wasu suka ruwaito?

A zahiri ba.

Yawancin mutane duk da haka sun yi kwance a ɗayan ƙarshen bakan idan ya zo ga kaurace wa; sun yi imani da cewa kauracewa ba zai da tasiri ga jiki, a tunani ko a zahiri, kuma babu wani bambanci sananne daga al'aura da / ko yin jima'i sabanin zuwa har abada ba tare da sakewa ba.

Ni a gefe guda, na yi imani zurfin cewa a can ya cancanci a gwada shi, kuma da cewa idan na riƙe hankalina a kansa, zan san aƙalla wasu daga shi ake yada fa'idodi.

Bayan na yanke shawara, na fara kan wannan tafiya tare da burin yin ta zuwa akalla kwanaki 100.

 

The Experiment

Akwai bangarori biyu na gwajin da zan rubuta.

Kashi na 1 ya tattauna game da watan farko na gwajin inda na kasance tare da wani, wanda ya ba ni damar yin jima'i a wannan lokacin (saboda haka babu '' sake-saki ', jima'i kawai).

Na rabu da wannan yarinyar bayan farkon wata na wannan ƙalubalen, wanda ya ba ni izinin zama 100% mara tsayi (babu jima'i ko tsere) don saura na gwajin (Kashi na 2).

 

tafiyar lokaci

Gaba ɗaya, daga tsakiyar Oktoba zuwa ƙarshen May Ban tsinke ba.

Don kwanakin 227 na kasance akan 'no fap'.

Kamar yadda aka ambata, na sami damar yin jima'i a watan farko, don haka ba a kirga kamar haka ba complete kauce wa juna, ko da yake har yanzu na lura da babban bambanci.

Ga sauran gwajin, ban yi jima'i ba ko kuma na saki jiki (kawai sakin da ya faru shine ta hanyar mafarkai).

Wannan ya ɗauki tsawon kwanaki 200 - kimanin watanni 7 na ƙaƙƙarfan kauracewa.

 

results

 Kashi na 1 na Gwaji (kawai na jima'i)

A watan farko na gwajin (inda har yanzu ina yin jima'i amma ban yi dariya ba), na lura da babban daukaka cikin karfin gwiwa da yanayi.

Na kasance mai yawan kishi, da farin ciki a koyaushe, na sami damar yin hulɗa tare da 'yan mata cikin sauƙi, kuma na ji daɗin ƙarancin 24 / 7.

Dangane da bambance-bambance na zahiri, na lura da ƙara ƙarfin kuzari, tare da ƙarfafa horo na kusan iri ɗaya ne.

Ya kamata in lura cewa kamar yadda aka ambata, wannan ɓangaren gwajin kawai ya wuce kusan watan 1.

Don haka zan iya (ko a'a) na sami ƙarin bambance-bambance idan na manne wa fasalin-jima'i na gwaji na dogon lokaci.

Amma gaba ɗaya, Na ji kyawawan tsinewa mara kyau koyaushe.

 

Kashi na 2 na Gwaji

Bayan na daina ganin yarinyar, na tabbata kamar yadda jahannama ba za ta ce ba “kwarai kuwa, lokaci ya yi da za a daina gwajin ".

Tun daga farko, na ce wa kaina cewa zan yi shi zuwa ranakun 100, kuma idan raina bai inganta ba to, zan daina gwajin.

Da kyau, tare da karamin horo da taurin hankali, na sanya shi zuwa kwanakin 100.

Sai na tambayi kaina ko zai dace in ci gaba da gwajin, in tura shi gaba, kuma amsar da na bayar ita ce eh.

Na sanya shi zuwa ranakun 200 na cikakken kazanta, kuma har wa yau na yi nadamar rashin tafiya mafi tsawo, wataƙila tsawon shekara.

Bambance-bambancen da na lura a cikin waɗannan kwanakin 200 + ba tare da saki ba sun kasance da yawa, kuma na lissafa waɗannan canje-canjen da ke ƙasa waɗanda aka ɗauka kai tsaye daga bayanan ci gaba na.

 

ribobi

  • Energyarin kuzari gabaɗaya. M makamashi a ko'ina cikin yini har zuwa lokacin da na yi barci
  • Ana ganin shi don samun cikakkiyar fuska daga mace (da kuma maza saboda wannan lamarin). Tabbas mutane suna ganin sun fi lura da ku
  • Mutane suna son amsa maka da kyau
  • Daidaituwa mafi farin ciki a gaba ɗaya
  • Mafi yawan zamantakewa
  • Ka yi tunani mai hankali / yalwa
  • Mafi kyawun kulawar hankali
  • Mentalara ƙarfin tunanin mutum
  • Fata mafi kyau / mafi kyawu (lafiya) mai kama
  • Ma'aikata sun fi karfi a cikin duka
  • Matsanancin Alfa yana jin mafi yawan lokaci, halin dgaf. Ji shugaba mafiya yawa daga cikin lokaci.
  • Mafi yawan budewa ga hadarin shan
  • Assertarin tabbatarwa don yin shit
  • Motivatedarin motsawa don samun ci gaba a rayuwa

 

fursunoni

  • Mafi kyau rashin jin daɗin jima'i galibin lokaci
  • Kwatsam yanayi na canzawa
  • Karka taɓa jin annashuwa
  • Rashin wahala a wasu lokuta
  • Samun kajin shine koyaushe shine fifiko na 1. Wani lokacin yakan dauke hankali daga wasu abubuwan.
  • Imparin haƙuri da haƙuri da mutane da ke magana da bebaye (musamman 'yan mata)
  • Snaarin snappy

 

Kamar yadda kake gani, tabbas na sami sakamako mai kyau, na canza rayuwa, musamman ma kara karfin gwiwa da kuma babban buri.

Samun ikon kasancewa cikin ƙazantarwa yana aikata abubuwan al'ajabi don taƙamar hankalinku, saboda tunani game da shi, idan kuna da ikon cin nasara da burin ku na yau da kullun, fiye da cin nasara matsalolin yau da kullun na rayuwa zai zama iska ne.

Duk da yake akwai ingantattun sakamako masu kyau daga wannan gwajin, amma tabbas akwai wasu maganganu.

Na ji cewa mafi yawan illa illa kasance mai sauya yanayin da tashin hankali jima'i.

Kawai ganin sauran ma'aurata tare zai jefa ni cikin zafin kishi; Ina iya tunanin rayuwa ta yi min abin hannun da ta ce wasu sun sami abin da nake so, amma ban yi ba.

Abinda yake damuna anan shine, wannan nishadantarwar da gaske takeyi shine ya baka damar kwantar da hankalin mata.

Kaurace masa mafi kyawun yanayin kasancewata da kyakkyawan hangen nesa na (mafi yawan bangare), babu abin da zai tura ka magana da 'yan mata fiye da kauracewa.

A yayin gwajin, na fi bude wa matata kusanci da yin magana da su, wanda yawanci ya kan yi kyau sosai.

Sun kuma amsa min gaskiya ma (mutanen sun yi ma sosai), wataƙila saboda ƙarfin kwarjinin cewa na sami damar aiwatar da aikin bisa ga yadda na ji daɗi a cikin kwanakin kirki na.

 

Kammalawa

Kamar yadda kake gani, gwaji tare da kauracewa lalle ya samar mini da canje-canje sanannen plethora, tabbatacce masu yawa, wasu ba haka bane.

Idan da zan ba ku shawarar wani abu, da gaskiya zan faɗi cewa mafi kyawun rayuwar da za a yarda da ita ita ce salon rayuwar jima'i kawai.

Wannan ya faru ne yayin da nake riko da wani bangare na 1 na gwaji (kuma har yanzu ina riko da shi yayin da nake rubuta wannan), na sami yawancin fa'idodin kwakwalwa waɗanda na ji a cikin kwanakin 200 na cikakken kauracewa, kuma ban sami da yawa daga mummunan sakamako.

Abinda kawai mummunan da zan iya tunani shine ainihin yanayin yanayi a nan da can, duk da haka wannan ba shi da ƙima sosai fiye da lokacin da na keɓance gaba ɗaya.

Gabaɗaya, salon rayuwar jima'i kawai ya sa na ji daɗin 'mafi koshin lafiya', alhali kuwa cikakken kamewa ya bayar Kara Fa'idodi, ya kuma ba da ƙarin hasara.

Amma a ƙarshe, zaɓin naku ne.