Ba wanda ya zo, don haka.

Ban taɓa zama PMOer na al'ada ba (Ban taɓa ma taɓa yin ma'amala ba har sai da na yi latti a makarantar sakandare har ma a lokacin ma ba ta da wuya sosai) amma ta faɗi cikin al'ada saboda rauni na ɗan adam. Hakan na faruwa sau aan wata, kuma a mafi munin lokaci sau ɗaya ko sau biyu a mako.

Ban kasance kusa da jaraba da yawa daga cikinmu muna fama da ita ba, amma na san abin da zai iya zama, kuma ba na son haɗarinsa. Nayi ƙoƙari na tafi da shi da kaina amma hakan baya tasiri, amma lokacin da na shiga cikin wannan ƙungiyar ya kiyaye ni sosai da himma.

Na kasance na tashi da raguwa, na zo kusa da 'yan lokuta (Ina ganin in tuna da ranar 60 ko alama alama ta fi wuya) don sake dawowa amma ban gama ba, kuma tsarkakakken shit, Ban taɓa yin mafarki mai yawa a rayuwata ba har ma a wasu lokuta na kauracewa. Yayi zafi. Duk da haka dai, yanzu da na kai ga matsayin da nake, ina jin kamar na fasa roƙon PMO kuma na sami 'yanci, duk da cewa na san cewa hakan na iya faruwa ga kowa kuma bai kamata in yi girman kai ba. Jama'a ba ta da kima. Ga rayuwa a matsayin fapstronaut!

A lokacin, na zubar da sa'o'i da yawa a cikin nazarin Latin sosai kuma yayin da ban gama littafin ba saboda rayuwa ta ɓaci, zaku iya ganin samfurin binciken da na yi cikin matsanancin halin matashi a cikin taken.

LINK - Rahoton Rana na 90: Non veni, vici.

by PAPIST_SUBVERSIVE