Shekaru na 30's - Yanzu na sani: PMO tabbas shine sanadin rayuwata cikin wahala.

Na kai kwanaki 100. Duba ƙasa jerin sunayen amfanin: -

  • Ƙara ƙarfin zuciya.
  • Ba na fita kan 'yan mata kuma na firgita.
  • Ina jin kamar ni kyautar!
  • Koyo don sanin kaina.
  • Yin aiki sosai a dakin motsa jiki.
  • Ayyuka aiki ne mafi alhẽri.
  • Abota mafi kyau.
  • Ƙarin bege a cikin rayuwar / kasa da ciki.
  • Babu tsoro tare da tarihin wayar / internet.
  • Better lafiyar.
  • Better sleep.
  • Ƙari da yawa.
  • Kyakkyawan siffar mutum.
  • Ƙananan jin dadi da kuma kwantar da hankali a cikin yanayi masu wahala.
  • Aiki na atomatik.
  • Lessananan damuwa game da '' yan mata / jima'i '.
  • Ƙara waƙa fiye da.
  • Jin dadin kananan abubuwa a rayuwa.
  • Shirya don makomar ina so.

A cikin 'yan kwanakin da suka gabata, na sami sabon yanayin hangen nesa game da rayuwata. Ina cikin shekaru 30 na. Wannan bai taɓa faruwa ba a baya, kamar yadda na kasance cikin rayuwa cikin ɗaukar rana ɗaya cikin wahala a lokaci guda. Har kwanan nan.

Na san cewa akwai mutane da yawa waɗanda PMO. Koyaya, koyaushe ina sane da amfani da ita azaman mummunan jaraba. Na kasance ina kwana tare da PMO. Na taba bugu na fadawa wani abokina game da lamarin… irin nasa ya ce hakan dabi'a ce, kuma ya ce min kar in doke kaina a kanta. Hakan bai taimaka ba. Na tsani kaina, da rayuwata. Ina tsammanin bai yaba da yadda tilasta min yake ba. Yaya zurfin na kasance a ciki. Abin baƙin ciki ya sa ni.

Yanzu na sani: PMO dole ne ya zama dalilin rayuwa ta rayuwa mai ban tsoro. Rayuwa ta canza a kan wannan yada. Na fi sani. Ni sane da jaraba. Bukatar na da karfi kada ku koma ga mummunan ra'ayi da PMO ya sa ni. Na san ni mai rauni. Duk da haka na ƙi PMO. Na san ina iya kasa. Duk da haka zurfin ba na so in kasa. Ba na son komawa.

Duk da haka dai, fahimtar da na samu a cikin 'yan kwanakin nan shine wannan. Yanzu zan iya yin waiwaye game da yanayin rayuwa da suka faru a da kuma wanda ya ƙare da kyau, ko kuma wanda ban ji daɗi da shi ba. Sa'annan zan iya yanke shawara - “yaya ya kamata na kula da hakan? Me zan so in yi? Idan ni nake rubuta tarihin kaina, yaya zan so ya kasance? " Amsar galibi amsar ita ce, ba da amsa ba daidai ba ga mawuyacin yanayi, kasancewa cikin nutsuwa ba yanke shawara cikin sauri ba. Wataƙila gwadawa kuma ku zama masu wayo da ɗaukar ɗan abin da ke mafi kyau daga rayuwa. Yana kama da na mallaki kaina. Na sami hangen nesa.

Yanzu zan iya sanya wannan har zuwa shekaruna. Koyaya, da alama duk wannan layin, na fara karantawa, amma mafi mahimmanci narkewa da fahimta, littattafai daban-daban game da ci gaban mutum. Kowace rana ina da alama ina da ƙaramar fahimta ta ainihi game da rayuwata wanda da alama bai fito daga ko'ina ba. Yana da banmamaki a gare ni. Ina jin daɗin rayuwa a zurfafa, mai ƙarfi - watakila a karon farko cikin shekaru goma. Yana jin kamar yanzu zan iya 'girma kamar mutum'. Zan iya inganta makomata. Hakan bai kasance ba yayin da nake PMO.

Aminci daga, Broskis. Kuyi karfi.

LINK - 100 kwanakin - menene ya inganta?

by jamesz84