Daga wata mace mai suna PMO: Kai, jarumi

LINK to thread

Ban zo nan don yanke muku hukunci ba, ko in faɗi abin da ke daidai da kuskure ba. Abi'a sau da yawa launin toka ce, kuma halayyar ɗabi'a yawanci talauci ne mai kawo canji na dogon lokaci. Ba na tsammanin kai mutumin kirki ne.

Ni matar aure ce Mijina ya kasance PMO tun lokacin da muka sadu shekaru 10 da suka gabata, kuma idan zan sake yin hakan, sanin abin da nake yi yanzu, da ban zauna ba.

Ba na nan don in shayar da shi ko na kawo muku duka laifi. Yana da halaye masu ban mamaki da yawa, kuma ya wadata rayuwata ta hanyoyi da yawa. Amma shekarun da ya yi na kwance, sutura, da kuma kebantaccen tsari na jima'i sun yi tasiri matuka ta yadda ciwo ya samo asali da farko zuwa raini, kuma a yanzu ga rashin kulawa. Lokacin da matarka ko abokin tarayya ya dakatar da kulawa, to yana nufin cewa yana ko da yaushe ya tafi ba tare da yanke shawara mai wuya ba.

Dangantakarmu ta kasance nesa mai nisa. Makonni 3 kafin in ƙaura in kasance tare da shi a duk faɗin ƙasar, na sami lahira. Na kasance 23, yana 27. Na sami tattaunawa tsakaninsa da wata mace wanda ya so ta tsawon shekaru. A bayyane yake har yanzu yana pining. Batsa, labarinsa. Tabbatar da jima'i ta hanyar waya tare da wasu mata. Tattaunawar rubutu ta batsa da wasa.

Na kyale shi. Na yi tunani watakila yana buƙatar yin wannan abin da bai dace da tsarinsa ba kafin ya amince da ni. Amma bai tsaya ba. A wani yanayi ko wani, abubuwa sun dawo cikin shekaru, ko da batsa, rawar da ake takawa. Karya, koyaushe. Wani lokaci uzuri wanda zai zarge ni.

Mabuɗin shine, bai taɓa mallakar abubuwansa ba. Bai taɓa yarda ya ga cewa ɓoye mini abubuwa ba, kuma zaɓin zaɓin keɓewa shine zaɓin da yake yi koyaushe kuma da saninsa. Kadan ne game da mallakan nawa, kuma game da rashin iya tunkarar sa kansa a kan wannan.

Shekarar da ta wuce, Na sami ƙarin batsa. Uzurinsa? A 37, libido ya 'yi' kuma ya ji kunya ya gaya mini wannan. Ya kasance yana amfani da batsa don gwadawa ko wani abu ba daidai bane. Ya kasance baya yarda da cewa batsa kanta ita ce hanyar (haɗe tare da rashin yardarsa don rasa nauyi da motsa jiki don inganta wurare dabam dabam & testosterone).

Duk cikin dukkanin dangantakarmu, koyaushe ina farawa da jima'i. Na kasance koyaushe a shirye, shirye, akwai. Na yi ƙoƙari na yin lalata da jima'i, maganganun batsa, duk abin. Kuma babu ɗayanta da ya taɓa yin aiki. Na kan dauka ni ne. A ƙarshe na ja kaina wuri ɗaya don in gane ba zan iya yin gasa da dubban mata ba (hotuna) don ƙaunatarsa. Ba zai taba aiki ba.

Bayan na sake samun ƙarin batsa a bara, Na gwada tausayi. Yayi kokarin tattaunawa da shi game da jima'i a cikin watanni 6 masu zuwa, lura da cewa har yanzu zai duba mata a cikin kayan su na Facebook, har sai daga karshe ya ce “idan wannan (tattaunawar) ta ci gaba, to ina kan batun kasancewa shirye su ce "fuck shi."

Ya zarge ni, a kaikaice. Ya ce abin bakin ciki ne yadda abubuwa suka zo ga ilmin halitta, da na fifita shi kawai ga abin da azzakarinsa zai iya yi. Wannan babu wani abin da ya yi kamar yana da mahimmanci. Na kira shi a ciki, na tuna masa yadda nake nuna masa godiya ga duk sauran abubuwan da yake yi da kuma gudummawa a rayuwata. Hanyar sa ce ta gujewa, har yanzu kuma, ainihin dalilin bayan al'amuran mu.

Abin dariya yadda wani wanda ba zai iya dakatar da keɓewar jima'i da dangantakarmu ya juya zargi gare ni ba, yana mai cewa ni ne wanda na ɗauki jima'i da yawa.

Wannan tattaunawar ta kasance gare ni. Wannan ya kasance kimanin watanni 5 da suka gabata. Bayan wannan tattaunawar, sai na rufe. Ya kasance a shirye ya ce "fuck shi" bayan ni na yi ƙoƙarin aiki ta wannan na tsawon watanni 5. Me yasa ban faɗi ba bayan shekaru 10 na zaɓinsa?

Na rasa wani abin sha'awa da na taɓa yi masa. Duk da yake ina son shi, kuma ina ganin nagarta a tare da shi, zabinsa ya sa ba shi da kyau. Yana ƙoƙari, tare da kalmomi, don gaya mani cewa yana kulawa. Ya gaya mani ina da kyau. Cewa kasancewa tare da ni shine mafi kyawun zaɓi da aka taɓa yi. Kuma yayin da nake jin daɗin ƙoƙarce-ƙoƙarcen, ba tare da wani ƙarfin hali da ke motsawa ta hanyar jima'i da kusanci ba (misali mallakar abinsa, magana da ni game da shi, yin tunani a kai) a ɓangarensa, ya yi latti.

To me yasa zan fadi wannan labarin? Yana iya zama alama, kuma, Ina nan don yin hukunci ko kunyata ku. Ba ni bane. A zahiri, Ina tsammanin rataya kan kunya shine ɗayan mafi munin hanyoyin da zaku ci gaba fiye da wannan batun. Kunya ta rike ku.

Ina gaya muku labarin mutane biyu: wadanda daga cikin ku masu aure, da kuma waɗanda ke da dangantaka mai dadewa. Idan kun yi aure, kuma kuna so ku sami dangantaka mai dadewa a nan gaba, za kuyi yaki yanzu, kafin ku kawo shi cikin aure ko haɗin gwiwa. Zai zubar da jinin dangantakarka sosai. Kuma duk wani abu da kake yi, ko da kuwa irin kirki ne, ko ban sha'awa, ko kuma kai mai kyau, za a lalace ta nesa da zaɓin da ka zaɓa a tsakaninka da sauran muhimmancinka.

Idan kun yi aure ko kuna cikin haɗin gwiwa na dogon lokaci, kuma abokin tarayyarku ya san matsalolinku, kalmomi ba su da kyau, musamman ma idan kalmomi sun zo ne kawai bayan abokin tarayyar ku zai fuskance ku (kuma ya fuskanci, kuma ya fuskance ku). Kuna buƙatar ɗaukar wannan a hankali don abokin tarayyar ku don amincewa da niyyar ku ta dogon lokaci. Kasance mai gaskiya da gaba tare da abokiyar zaman ka / matar ka / ko wanene. Amma yi shi a cikin yanayin dangantakar ku. Tana iya zama ba a shirye ta ji cewa kuna gwagwarmaya da batsa ta fi zafi fiye da jima'i ba. Kima darajar kanta bazai kasance a shirye ta dauke shi ba. Amma idan zaku sami matsala tare da ita na ɗan lokaci, gaya mata hakan. Faɗa mata ba ita bane, amma kuna buƙatar ɗan lokaci da sarari. Cewa don zama mafi kyawun abokin tarayya har tsawon rayuwar ku tare, kuna buƙatar lokaci yanzu don sake aiki da kwakwalwar ku da kuma samun haɗin kan ku.

BUYI DA KUMA KUMA, DA KA BA WARRIOR

Tsoron rasa abokiyar zama ba dalili bane da zai sa a canza. Ba zai taimake ka a cikin dogon lokaci ba. Kuna buƙatar dalilai na kanku, kwadaitarwar da ta wuce "Ina buƙatar tsayawa ko kuma ta tafi." Kuna buƙatar nemo SA. Zai fi kyau idan Dalilinku na 'tabbatacce' kuma domin ku ne (misali "Ina so in sami damar samun kyakkyawar kusanci da jima'i.")

Kuna iya kallon wannan matsalar azaman jaraba kuma ku rataya hular ku akan addini don taimaka muku (kuma ban buga addini a nan ba) amma a yin haka, ku guji hawa zuwa ɗaukar alhakin wannan da kanku. Yana ba ku damar sauƙi daga "Na lalace, don haka kuna buƙatar taimakon Allah" ko "Ni mai shan magani ne, don haka ba ni da iko da kaina."

Kuna da iko akan kanku. Kuma wannan fitowar ba ta nuna darajar ku. Ina roƙon ka ka gan shi, maimakon haka, a matsayin abokin gaba. Kuma kuna yaki da shi.

Lokacin da ka faɗi, lokacin da ka zamewa, ka daina ganin shi a matsayin gazawar mutum. Madadin haka, bincika shi kamar jarumi. Ina rauni a layin? Shafa su. Ina makiya suka fi ku ƙarfi? Yi la'akari da hakan (misali idan ya tabbata cewa Facebook yana haifar da kai, cire jahannama daga shi, lokaci.) Kuma sake tarawa. Kai ne janar da jarumi. Kai soja ne kuma mai tsara dabara. Dubi PMO a matsayin makiyi ga rayuwarka, ga aurenku (na yanzu ko na nan gaba) kuma ku yaƙe shi akai. Bada damar duba duk abin da idon basira, maimakon 'mallaka' kowane gazawa kamar yadda yake nuna ku. Ba haka bane. KAI NE wannan. Kun fi wannan ƙarfi. Kuna iya cinye shi. Amma kuna buƙatar sa kanku don yaƙi, kuma kuyi yaƙi da shi daidai.

Akwai lokutan da kusan dukkanin begen ya ɓace. A waɗancan lokuta, sa a kan fim din da aka fi so da hotuna ko TV (duk wani abu daga Babila 5 yanayi 3 da 4 zuwa Terminator. Dubi batsa da faɗo a matsayin abokin gaba. Koma baya, bincika makaminka, kariya. Breathe. Rework your dabarun.

Nemi dalilinku na nasara. Kuma ku fahimci cewa kamar duniyarmu ta ainihi, nasara ba ta taɓa kasancewa har abada. Strongasar da ke da ƙarfi, jarumi, sanadi, dole ne koyaushe ta san maƙiyan da za su ƙirƙira ta. Yawancin lokaci, ƙarfin ku zai ɗauke ku, kuma batutuwa masu tayar da hankali zai kasance kamar lokacin da Neo zai iya “ga” komai a cikin Matrix ɗin gaske: babu ƙoƙari.

Shin zuciya. Kuyi karfi. Kuma yi shi jimawa fiye da baya.

Lokaci yana jiran wani mutum.