Shekaru na 28 - ED ya warke: Kwarewa da Ka'idoji akan nau'ikan nau'ikan PIED

Barka dai, wannan shine farkon post dina anan, kodayake na kasance ina linkaya don mafi kyawun shekara. A cikin wannan sakon zan rubuta yadda nayi kokarin gano asali da kuma magance matsalar ta ta ED.

Tarihi

Ni 28 yo ne, budurwa, fara fara al'ada lokacin da nake 12, kuma na fara al'ada ta batsa sau ɗaya a rana tun lokacin da nake 15.

A farkon, na fara al'ada ne saboda idan ban yi haka ba da na sami kyan gani na tsawon awa ɗaya ko fiye, ko da ba tare da motsawa ba, kuma yana da damuwa (Allah ya san yadda nake sha'awar wannan ikon yanzu!). Al'aura ta kasance da alama ita ce kawai hanyar da za a iya magance wannan matsalar. Yanzu idan na duba, na san nayi kuskure, wannan alama ce ta jaraba, kuma “maganata” kawai ta kara tsananta jaraba ne.

Ba da daɗewa ba bayan haka sai na karanta wani wuri na al'ada ba ya cutarwa, kuma tsawon lokaci na yau da kullum a cikin tarihin al'ada ya fara.

Afrilu 2014

Ina da wadannan bayyanar cututtuka:

  1. Bayan 'yan kwanaki ko ma rana ɗaya na NoFap, zan fuskanci karfi, kusan rashin jin dadi ga PMO, duk da haka na azzakari ya kasance mai banƙyama, ba komai ba.
  2. Don samun tsararraki, Ina buƙatar zama born da kallo na BOTH.
  3. Ina samun mafi yawa daga cikin 70% hardness a cikin takardunku, tare da launuka masu laushi.
  4. Ba zan iya samun samfurori ba lokacin da nake zaune ko kwance, kusan babu wani abu a tsaye.
  5. Ina bukatan ci gaba da motsa jiki don kula da tsararraki, ba tare da abin da ya ɓace a cikin seconds.
  6. Idan na rasa erection (ba tare da inzali ba), yana da wuya kuma wani lokacin ba zai yuwu a sami wani nan da nan ba.
  7. Bayan haɗuwa, yana ɗaukar fiye da 12 sa'o'i kafin in iya samun wani tsari.
  8. Ina samun mummunan lahani bayan ƙaddamarwa, wanda zai wuce na kusan 30-60 minti.

Binciken Kai-kanka: Ka'idar 1

Binciken asali: BABI.

Cure: NoFap (Hard Mode).

Na fara karanta game da PIED kuma na yi imanin cewa na dawo DAGA a 2012, amma a watan Afrilu 2014 na ƙarshe ya tattara cikakkiyar ikon tunani don fara fara sake sakewa.

Nuna 1 shine abin da na dauka tabbatacciyar tabbacin cewa PMO na kamu da ni.

Nuwamba 2014

Bayan watanni 7 na yanayin da ya dace, sai na ji cewa an shayar da shan magani na PMO, saboda 1,2,6,7 na kwayoyin cutar sun ƙare, kuma ba da tsawa ba da bishiyoyi da safe.

A wannan lokacin, duk lokacin da nake sha'awar jima'i (yana ganin ganin yarinya mai yarinya a talabijin), ko da yaushe ina da kullun, ko da yake kwarewarsa zai bambanta dangane da ƙarfin wannan motsa jiki.

Duk da haka, sauran sauran cututtuka sun kasance a can, ta hanyar digiri daban-daban:

Symptom 3: Babu wani cigaba ko kaɗan, har yanzu a kusa da 70% max, har yanzu glans masu laushi.

Symptom 4: Zan iya samun kafa a yanzu lokacin da ke tsaye, amma ya fi ƙarfin, a kusa da 60% max.

Symptom 5: Wasu cigaba a rike kayan aiki, amma ba yawa ba. Zan rasa katako na safe bayan da na tashi daga gado.

Symptom 8: Hard flaccid har yanzu akwai bayan haɓaka, babu cigaba.

Binciken Kai-kanka: Ka'idar 2

Na yi baƙin ciki, bayan da na binciko ina da mummunan zargin cewa ina da kisa. Shafin yanar gizon Wikipedia a kan raƙuman daji yana bayyana wadannan alamun bayyanar:

Yawancin maza da ke fama da Venogenic Erectile Dysfunction fara fara matsala tare da tsara su tun daga matashi. Gunaguni na yau da kullum sun hada da; Hanya mai laushi mai laushi bai dace ba don yin jima'i, matsin tsakaitaccen matsayi, matsanancin wahalar yin gyare-gyare, wahalar yin gyare-gyare ba tare da gwaninta a cikin littafi ba tare da kullun kullun ba tare da kullun launuka na azzakari a lokacin ginawa.

Daidai abin da nake fuskantar!

Na shafe kwanaki ɗaya ko biyu karanta littattafai masu yawa a cikin layi, a ƙarshe na yanke shawarar gwada kullun, wanda wasu nazarin ya nuna zasu taimakawa tare da ciwon hauka saboda ƙwaƙwalwar ƙwayar ƙwayar ƙwayar cuta zata iya taimakawa wajen magance matsaloli kuma hana jini daga barin azzakari.

Daga bisani na shafe wasu 'yan kwanakin karanta rubutun akan kangels, da magunguna, bushe-bushe, da dai sauransu, kuma daga ilimin da na samu daga gare su na shirya wata ka'ida a kan matsaloli.

Bayan Fage: A duk lokacin dana fara al'ada ta, na kasance ina yawan yin al'aura a batsa yayin da nake zaune cikin kwanciyar hankali a kujera, kuma yawanci ba na cika bakin komai, ina gamawa galibi cikin mintuna 5.

Tarihin Na:

  1. Ƙashin ƙashin ƙwalƙashin ƙasa yana ƙarƙashin ƙarin matsa lamba daga jiki lokacin da mutum ke tsaye ko kuma durƙusa fiye da zama ko kwance.
  2. Jima'i na jima'i yakan faru mafi yawa a durƙushe da kuma matsayi na tsaye, saboda haka yin amfani da ƙananan ƙwayar ƙasa.
  3. Mutanen da suke da hankali sosai suna iya yin amfani da ƙwayar ƙason su.
  4. Ba na yin jima'i na ainihi, ban cika baki ba, kuma kawai ina yin al'aura yayin da nake zaune (wanda yake abu ne na al'ada lokacin da ake lalata da batsa), wanda ya haifar da motsa jiki na ƙashin ƙugu, don haka ya zama mai rauni.

Na yi imanin wannan shine dalilin da ya sa har yanzu ina da matsalolin EQ bayan da aka tabbatar da shan magani na PMO.

Wannan ka'idar ta bayyana magunguna na 3-5, musamman 4, kamar yadda a matsayinsu, ƙwayoyin PF suna ƙarƙashin ƙarin matsa lamba daga jiki, sabili da haka ikon su na taimakawa wajen yin gyare-gyare ya sauko gaba. Kafin wannan bayanin mafi kyaun da na samo don wannan alama shine kawai kwakwalwa ba ta saba da matsayi na tsaye ba.

Na yarda da wannan ka'ida don jin dadi saboda ina da (matasa), lafiya, kuma ba su ji rauni na azzakari a kowane hanya ba, ban taɓa yin amfani da fasaha na ƙirar azzakari ba, kuma fasaha na al'ada na da kyau sosai. Sabili da haka, damar da nake da shi ya kamata ya zama slim (wanda yanzu ya tabbata ta hanyar dawo da ni).

Janairu 2015

Bayan mako daya na kegels bin Ayyukan Minuteman, Na samu kullun daji a kusa da 90% hardness! Wannan shi ne karo na farko a cikin shekaru da yawa na taɓa samun ginin a fiye da 70% hardness.

Yanzu bayan watanni biyu na kegels, alamun cututtuka 3-5 sun tafi. Zan iya ɗaukar 90% erection don 30 seconds ba tare da motsawa ba.

Abin da ya rage yanzu alama ce ta 8, wanda wataƙila ƙananan ƙugu ne ke haifar da shi.

karshe

  1. Al'aura zuwa batsa na iya haifar da matsala fiye da ɗaya. Baya ga canza kwakwalwar ku, zai iya haɓaka halaye waɗanda hakan zai haifar da bambance-bambance na zahiri fiye da idan kuna yin jima'i na al'ada. Lokacin da ake lalata al'aura zuwa batsa, abu ne na dabi'a cewa za ku zauna ko kwance, kuma kuna iya yin rauni tare da raunin rauni saboda ba kwa buƙatar shiga ciki, duk waɗannan na iya haifar da ƙananan motsa jiki zuwa ga ƙwanjin ku na ƙugu, kuma a cikin Juyawa yayi muku mara karfi mara karfi. Wannan mummunan zagaye ne (alal misali zaku iya daina yin al'aura a tsaye gaba ɗaya idan kun ga ba zaku iya yin sa ba).Wannan shine dalilin da ya sa na kira shi nau'in PIED.

    Tabbas, tafiyarku na iya bambanta. Akwai alamun mutanen da ba su dace da al'amuran al'ada ba, fiye da nawa, waɗanda suke yin kullun a lokacin taba al'ada, kuma rashin karfi na kasa ya zama matsala a gare su.

  2. Ko da idan bayyanar cututtuka ta dace daidai da alamun bayyanar mummunan haɗari, kada ka firgita duk da haka, ba za ka iya ba. Akwai wasu dalilai masu yawa na irin wannan bayyanar cututtuka, wanda shine sashin IMO na dalilin da yasa ED yake da damuwa kuma yana da wuyar ƙwaƙwalwar ƙwaƙwalwa. Ƙananan ƙananan ƙwararrun mutane waɗanda suke zaton suna da mummunan haɗari a zahiri suna da haɗari.
  3. Abinda nake gani yana nuna cewa, YBOP ba zai tasiri tasirin max din da za ka iya cimma a cikin kayan aikinka ba. Wannan kuma alama ce ta YBOP ka'idar kanta. Bisa ga YBOP, kwakwalwarka ba ta da ƙarfin hali saboda an saba wa matakan da ya dace. Duk da yake wannan ya sa karancinku ya kasa raguwa a ƙarƙashin ƙananan matakan ƙarfafawa (kamar jima'i na jima'i), har yanzu za ku sami damar cimma cikakkun kayan aiki idan jin daɗin da kuka karɓa yana da karfi sosai. Namu kwarewa yana goyan bayan wannan: bayan NoFap, zan iya samun mahalli sosai mafi sauƙi, amma max EQ zan iya zama kamar guda.

    Hakika, wannan samfurin kawai ne kawai. Ina matukar sha'awar jin abubuwan da kuka samu game da wannan.

  4. Ina ganin pelarfin ƙashin ƙugu da matsewa gaba ɗaya abubuwa ne daban. Kafin wadannan makunnin, tabbas ina da rauni a ƙashin mara, amma tabbas yana da ƙarfi kuma saboda haka yana haifar da fata mai ƙarfi. Wannan ya rikita ni sosai kuma ba zan iya yanke shawara ko zan yi kegels ko juya baya ba har sai na zo da ka'idar matsalolin da nake sama. Sakamakon yana nuna cewa kuna iya samun ƙashin ƙugu wanda yake da rauni da ƙarfi . Wataƙila ma don yana da rauni, yana buƙatar ƙarin ƙoƙari don yin aikinsa, wanda ya sa shi matsewa. Ban sani ba.

    Shirin na yanzu shi ne ci gaba da yin 50: 50 tsaga na kegels kuma ya sake kegels (kamar yadda na ke yi) na wata biyu. Bayan haka idan matsala mai wuya na hakika har yanzu akwai, zanyi la'akari da sauyawa zuwa 40: 60 ko 30: 70 na yau da kullum.

tattaunawa

Ban sani ba idan an kawo wannan ka'idar a da, ba zan iya samun labarin da ke bayanin ta ba, kuma ni da kaina na zo da ita. Yana da kyau a wurina kuma ya dace da kwarewata, amma tabbas zai iya zama kuskure. Ina jiran ra'ayoyinku kan wannan ka'idar.

Na gode don karanta wannan dogon lokaci.

LINK - [ED Cured] Kwarewa da Ka'idoji akan nau'ikan nau'ikan PIED

by FapGuard